โดนอวัยวะเพศสัมผัสที่ก้น

anonymous thailand
    Participant
    โดนอวัยวะเพศสัมผัสที่ก้น

รบกวนถามหน่อยคับ พอดีผมเป็นเกย์ ส่วนใหญ่จะมีอะไรกันกับแฟนแค่ภายนอกไม่ได้สอดใส่คับ

อยากทราบว่าถ้าแฟนผมมีเชื้อ HIV แล้วเอาอวัยวะเพศมาโดนที่ก้นผม จะมีความเสี่ยงที่จะติดมั้ยคับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • Replies
    anonymous thailand
    Participant
    ถ้าไม่สอดใส่หรือโดนน้ำอสุจิก็ไม่มีความเสี่ยงหรืออาจจะมีน้อยคับ แต่ที่แน่ๆ คุณสองคนควรจูงมือกัน

ไปตรวจเลือดหาเชื้อ HIV นะคับเพื่อควรสบายใจของทั้งคู่ จะได้รีบรักษาหรือทานยาป้องกันคับ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้