ใส่ถุงแต่ก็ไปตรวจ

anonymous thailand
    Participant
    none
    ผมมีเซ็กส์กับเพื่อนของเพื่อนในแก๊งค์อีกที พอมาคิดทีหลังเขามั่วหลายคู่มากเลยกลัวติดทั้งที่ใส่ถุงยางแล้วก็ยังกลัวเลยไปตรวจหลังเสี่ยงที่ 30 วัน หมอบอกว่าผลเป็นลบ คือไม่ติดแล้ว ผมต้องไปตรวจอีกไหมครับ?
กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • Replies
    Participant
    none
    ถึงใส่ถุงก็ยังมีความเสี่ยงอยู่คับ ดีแล้วที่ไปตรวจเพื่อให้มั่นใจ ถ้าตรวจหลังเสี่ยงครบ 1 เดือนแล้วก็ปิดเคสได้แต่ว่าผมแนะนำให้ไปตรวจอีกครั้งสิ้นปีคับ
    Participant
    none
    ตรวจอีกรอบก็ได้นะคะ เพื่อความชัวร์ ตรวจอย่างอื่นด้วยก็ดีค่ะ นอกจาก HIV
กำลังดู 2 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้